TRƯỜNG THCS EA BUNG THAM GIA HỘI KHỎE PHÙ ĐỔNG CẤP HUYỆN LẦN THỨ XVI NĂM 2023.
Lượt xem:
Trường THCS Ea Bung tham gia Hội khỏe Phù Đổng cấp huyện lần thứ XVI năm nay, Trường THCS Ea Bung có sự tham gia của 38 thành viên. (Trong đó: 01 trưởng đoàn, 01 phó trưởng đoàn, 7 HLV và 29 VĐV) được thành lập theo Quyết định số /QĐ-THCS ngày 10/12/2023 của Hiệu trưởng nhà trường. Đoàn VĐV tham gia tranh tài ở 5 bộ môn thi... ...